Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi các bạn nguyễn hữu cảnh giao lưu học hỏi.!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những chiếc MP3 “quái chiêu”

Go down 
Tác giảThông điệp
apple
mod
mod
apple

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Empty
Bài gửiTiêu đề: Những chiếc MP3 “quái chiêu”   Những chiếc MP3 “quái chiêu” Icon_minitime19/7/2009, 6:36 pm

Thế giới của những chiếc MP3 thật đa dạng, bạn đã có chiếc nào như thế này chưa?

Thế này nhé, Mp3 hiện là 1 vật bất ly thân của đa số teen chúng mình, nhưng mà cứ vuông vuông với tròn tròn như kiểu dáng cũ thì teen nhà mình đụng hàng quá rồi nên kể cũng… buồn nhỉ. Vì thế nên Sành Điệu giới thiệu với các teen những chiếc Mp3 “quái chiêu” thật lạ, thật độc nhưng chất lượng vẫn prồ mà giá thì khỏi nói luôn nhé!

Bắt đầu nghía những em Mp3 đẹp lạ này nhé! Đầu tiên là em này này…

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_01

Máy nghe nhạc xếp hình xuất xứ từ Trung Quốc gồm hai màu áo trắng và đen, mặt trước
bóng loáng có các phím bấm cảm ứng.

…Kế đến em này có làm teen mình “xao xuyến” chưa.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_02

Lego Mp3 chắc chẳng xa lạ với teen mình lắm đâu, thiết bị đã kiên trì bám trụ thị trường từ vài năm nay. Phiên bản
Lego Mp3 dung lượng 2GB hiện đang được bán với giá 46 USD (khoảng 900k VNĐ).

…Em này thì khỏi nói, kết quá đi.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_03

Dáng chuẩn, màu còn rất “xì-tin”, Saint B Mp3 chơi tốt rất nhiều định dạng file khó tính và thoải mái hát hò 13 tiếng sau mỗi lần sạc pin đó teen.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_04

Gấp vào hay mở ra thoải mái, các nút điều khiển nằm bên cạnh máy và body siêu nhẹ, nhưng rất tiếc Mobiblu Nanum Mp3 vẫn chỉ là model “trong mơ” thôi teen ạ.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_05

Thiết kế “y sì đúc” chiếc băng Cassette ngày xửa ngày xưa, Cassette Tape Mp3 chơi nhạc qua thẻ nhớ gắn ngoài rất tiện. Sản phẩm hiện có mặt trên nhiều shop trực tuyến với giá 22 USD (khoảng 400k VNĐ).

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_06

Là thiết bị chơi nhạc đầu tiên trên thế giới gắn vào kính mắt, hiện nay Oakley THUMP 2 Mp3 đã phát triển thêm nhiều model cùng nhiều tùy chọn cấu hình, màu mè và dung lượng lớn hơn.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_07

Bút hát hò Discreet Pen Mp3 đựng được 1000 bản nhạc nhờ bộ nhớ 2GB nhưng chỉ đấu thầu định dạng Mp3 và WMA thui. Đặc biệt, Discreet Pen Mp3 có thể ghi âm 64 tiếng liên tục với chất lượng không tồi chút nào.

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_08

Hơi choáng một chút, tuy nhiên hàng thật “100%” đó teen. Chức năng Mp3 được “nhét” vào quả lựu đạn, cũng giắc cắm audio 3.5 mm hẳn hoi, nhưng lưu ý bạn sẽ gặp vấn đề khi mang qua cửa khẩu!

Những chiếc MP3 “quái chiêu” Mp3_09

Máy chơi nhạc hình chiếc camera bé xíu, chơi tốt các định dạng MP3, WMA và OGG cùng tai nghe 3.5 mm. Phiên bản Wooden Camera Mp3 bộ nhớ trong 256MB ngoài hiệu có
giá 43 USD (khoảng 800k VNĐ).

Những chiếc MP3 “quái chiêu”
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai
» Tổng Hợp Những Chiếc Max Đẹp !!!
» Những chiếc xe đẹp nhất thế giới..........!
» Quai dép dễ thương
» 1 Chiếc Cub nè