Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi các bạn nguyễn hữu cảnh giao lưu học hỏi.!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cách post Clip vào Topic

Go down 
Tác giảThông điệp
apple
mod
mod
apple

Cách post Clip vào Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách post Clip vào Topic   Cách post Clip vào Topic Icon_minitime20/2/2010, 12:51 pm

Trong Forum khuyến khích các bạn dùng clip trên youtube.com. Sau đây mình sẽ chỉ các bạn cách post Clip vào topic như sau :
Khi vào trang youtube.com tìm ô là Embed copy hết tất cả những gì có trong ô đó:
Cách post Clip vào Topic Youtube

VD:
Phần Copy :
Code:

Vào Forum nhấp vào ô insert video ( ô hình tròn) copy hết vào ô đó ( hình chữ nhật) rồi nhấn Okie.
Cách post Clip vào Topic Youtube1

Hoặc các bạn chỉ cần Copy ô Embed vào Past vào bài viết cũng được.(Nhưng có thể sẽ bị lỗi)

Cách up clip bằng trang yume:
Khi vào đến clip của trang yume thì nằm phía dưới sẽ có dòng chữ là Nhúng vào Blog
Lúc đó bạn cứ copy hết tất cả những gì trong đó và past sang bài viết cùa mình là được không cần phải chọn mấy cái chức năng.
Cách post Clip vào Topic Yume

Chúc các bạn thành công khi thực hiện và làm tốt chức năng này ^^.

Cách post Clip vào Topic Chuky
Cùng chung vui với mọi người
Sống vì mọi người
Lun có mình hãy nói điều mà mình mún nha

Cách post Clip vào Topic
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đêm nằm mơ phố ( tuyệt ) có cái clip naj` là haj
» Hướng dẫn copy bài từ nơi khác về post cho diễn đàng?