Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi các bạn nguyễn hữu cảnh giao lưu học hỏi.!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai

Go down 
Tác giảThông điệp
apple
mod
mod
apple

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Empty
Bài gửiTiêu đề: Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai   Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Icon_minitime18/7/2009, 7:47 pm

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard05
(HHT_Online) Keyboard bằng vàng,Keyboard gỗ, keyboard laser... Nhìn mà thèm Razz

"Mình đồng da sắt" Nokia 3720 Classic xuất chiêu

LG GW300 - Điện thoại Qwerty mà giá lại teen

Không cần Photoshop, ảnh vẫn đẹp lung linh

10 mẹo hay làm sạch keyboard

Keyboard là một thiết bị không thể thiếu khi dùng máy tính. Người ta có thể không dùng chuột nhưng không thể không dùng keyboard được teen ạ. Nhưng keyboard cũng có nhiều loại lạ lùng lắm ý, teen nhà mình không thể tưởng tượng được đâu.

Sở hữu một chiếc keyboard độc cũng thể hiện cá tính của người dùng nó. Teen thử xem có keyboard nào hợp với mình không nhé để “sắm ngay keyboard, cá tính thể hiện” không nha Wink)

1. Keyboard laser

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard07

Chiếc keyboard này thực chất là do chiếc máy nho nhỏ kia phát tia laser tạo thành, teen chỉ cần “gõ” như bình thường vào phần bàn phím ảo màu đỏ y như bàn phím bình thường thôi. Chiếc keyboard này cso giá 200 $ đấy teen ạ.

2. Keyboard gỗ

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard02

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard11

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboards10

Chiếc keyboard này hoàn toàn được làm bằng gỗ, chắc là cảm giác lướt trên phím gỗ cũng thích lắm teen ạ. Nhưng những người bảo vệ môi trường chắc không đồng tình với loại bàn phím này đâu hic hic

3. Keyboard tiện ích

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard05

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Optimus_maximus_01w

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Psd

Bàn phím này cực hay nhé, có phần mở rộng bên phải cho phép chúng mình tạo các phím tắt trực tiếp tới chương trình mình cần sử dụng. Ban đầu phần mở rộng ý toàn các nút có đèn LED thôi, sau đó chúng mình phải có một phần mềm để tạo phím tắt và logo cho phím, quả thật rất sáng tạo phải không nào.

4. Keyboard dẻo như kẹo

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard08

Keyboard này được làm bằng chất liệu silicon đấy nhé, vừa nhẹ vừa mỏng vừa đẻo cho phép chúng mình có thể cuộn tròn lại cực thuận tiện mang đi mang lại đấy. Mà giá chiếc keyboard này cũng không đắt lắm, chỉ có 27 $ thui Wink).

5. Keyboard bằng vàng

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard06

Òa không cần nói về độ quý tộc của chiếc keyboard này nhé, được làm hoàn toàn bằng vàng cơ mà, chiếc keyboard này nặng tận 7 kg trong đó có 6kg toàn là kim loại rùi. Hic hic khỏi phải nói về giá của chiếc keyboard này nhé, hàng trăm đô la chứ chẳng chơi.

6. Keyboard “thủy tinh”

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Glasskeyboard1

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Glasskeyboard2

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Glasskeyboard3

Không phải bàn phím làm bằng thủy tinh đâu nhé, đơn giản là nó được trang bị 1 camera theo dõi hoạt động của ngón tay trên bàn phím, có thể nhận biết vị trí ngón tay của chúng mình đang lướt trên phím nào đấy. Quá sáng tạo đấy chứ Very Happy

7. Keyboard tập nhảy

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard09

Chiếc keyboard này được thiết kế với độ lớn … khổng lồ !!! Các bạn muốn lướt trên chiếc keyboard này chắc chắn là .. nhảy audition cực giỏi đấy =.=

8. Keyboard chống thấm

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard01

Đối với các thiết bị điện tử thì nước là kẻ thù đáng sợ số một =.= nhưng không sao đã có chiếc keyboard kín hoàn toàn có thể bấp chấp bị nước dội vào. Thế là hết lo bàn phím bị hư do lỡ tay đổ nước vào nhé. Giá của nó có 199$ thôi teen ạ ^^

9. Keyboard “ máy chữ”

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Keyboard04

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Kb44

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai Kb45

Lấy cảm hứng từ chiếc máy chữ từ thủa xưa xưa xưa, đây là chiếc bàn phím được độ hoàn toàn đấy, công đoạn độ cũng cực kỳ công. Quả thực nó rất đẹp phải không? Nó cũng không có giá đâu vì đây là chiếc keyboard có một không hai làm ra không phải để bán đâu teen à.

Trên đây là các mẫu Keyboard trên thế giới cực kỳ ấn tượng đấy nhé. Có cái tự làm, có cái được sản xuất để bán nhưng cái nào cũng mang một phong cách cực cool không thể nhầm lẫn. Còn teen, bạn đã chọn được chiếc keyboard nào cho riêng mình chưa???

ZGC

Bộ sưu tập keyboard hơi kỳ quái nhưng rất xì-tai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những chiếc MP3 “quái chiêu”
» Quai dép dễ thương
» Những cặp đôi mắc bệnh “sao”
» Tổng Hợp Những Chiếc Max Đẹp !!!
» Một trong những bí quyết để lấy vơ đê