Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi các bạn nguyễn hữu cảnh giao lưu học hỏi.!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc

Go down 
Tác giảThông điệp
apple
mod
mod
apple

Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc Empty
Bài gửiTiêu đề: Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc   Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc Icon_minitime19/7/2009, 6:38 pm

Hè rồi , teen chúng mình tha hồ thể hiện khả năng thời trang của mình nhé

Mới chỉ nhìn thôi , chưa cần giới thiệu các bạn, nhất là các bạn nam nhé đã có thể thâý Sói Bạc lần này mang đến cho chúng ta điều gì đặc biệt rồi nhỉ. Những chiếc đai tay thời trang : Đẹp , Lạ và rất manly nhé. Nào cùng chiêm ngưỡng nhé :

Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc SB_01

Òa , thật đẹp phải không, bạn có quần áo hiphop chưa, bạn chọn được 1 chiếc đai tay nào phù hợp với trang phục của mình chưa. Đến với Sói Bạc - 318 Trương Định hoặc www.soibac.com để thỏa thích chọn cho mình những sản phẩm thật chất để khoe với bạn bè kỳ nghỉ hè năm nay nhé.
Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc SB_02
Chúc các bạn 1 mùa hè thật teen và sôi động ^^

Đai tay nam thời trang từ Sói Bạc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trang sức thời trang cho Men công sở
» Thời trang Ed Hardy từ Sói Bạc
» Mr.Rich xu huong thoi trang les
» moi cac mem vao xem xu huong thoi trang tomboy( danh cho boy cung dc)
» Sành điệu hơn với Trang Sức Nữ Hoàng