Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
hân hạnh chào đón bạn đến với diễn đàng!
hãy đăng nhập để được giao lưu với mọi ngừơi đi nào!
sau một thời gian đi vào hoạt động! diễn đàng không thu hút được sự quan tâm của các bạn vì sự nhàm chán và phức tạp! đây là một thất bạy của admin!
admin xin lỗi vì đã rút ngắn lại điễn đàn để các bạn dễ dàng tham gia diễn mà không hỏi ý kiến của thành viên!
đây là lần chỉnh sửa đầu tiên của diễn đàng!
mong sao này các bạn sẽ tích cực poss bài nhiều hơn để diễn đàng chúng ta sẽ lớn mạnh lên!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi các bạn nguyễn hữu cảnh giao lưu học hỏi.!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HAI ANH EM SONG SINH

Go down 
Tác giảThông điệp
r0ng_bien_dai_ca1001
mod
mod
r0ng_bien_dai_ca1001

Đến từ : giangg ho tang bao nuoi ta lon_con gai phu tinh day ta khon

HAI ANH EM SONG SINH Empty
Bài gửiTiêu đề: HAI ANH EM SONG SINH   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime22/7/2009, 3:09 pm

HAI ANH EM SONG SINH Av-65148
HAI ANH EM SONG SINH

hai anh em song sinh khi còn nằm trong bụng mẹ người anh nằm phía ngoài và người em nằm phía trong. ngưới anh hỏi người em:

Anh: em này! sau khi lớn lên em sẽ học ngành gì:

Em: dạ! em học ngành thợ điện ạ!

Anh: sao vậy?

Em: dạ học thợ điện để thắp sáng cả thế giới, em nằm đây thấy tối quá.còn anh sẽ học ngành gì?

Anh:anh ha, anh sẽ tìm một võ sư thật giỏi để anh học võ.

Em: hả? anh muốn được nổi tiếng như Lý Tiểu Long ah?

Anh: không! anh học võ để ánh chết cha thằng mà lúc anh nằm đây mà nó cứ lấy gậy chọc vô lưng anh hoài nè!

Em:..?..?? 36_1_11
r0ng_bien_dai_ca1001
mod
mod
r0ng_bien_dai_ca1001

Bài gửiTiêu đề: Re: HAI ANH EM SONG SINH   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime22/7/2009, 3:10 pm

chuyện cổ tích: Ngày xửa ngày xưa có 1 hoàng tử đến bên công chúa quỳ xuống cạnh nàng HAI ANH EM SONG SINH Give_rose " Công chúa à lấy anh em nhé". Công chúa:"no" HAI ANH EM SONG SINH 65 . Thế là hoàng tử sống hạnh phúc đến suốt đời HAI ANH EM SONG SINH 21
r0ng_bien_dai_ca1001
mod
mod
r0ng_bien_dai_ca1001

Bài gửiTiêu đề: Re: HAI ANH EM SONG SINH   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime22/7/2009, 3:11 pm

Trên cầu Long Biên có một cô gái rất đẹp nhảy xuống sông tự tử.mọi người trên đường đứng lại xem rất nhiều trong đó có rất nhiều thanh niên trai tráng mà không ai nhảy xuống cứu,trời thì lạnh.đang nguy cấp thì có một ông già 80 tuổi nhảy xuống.sau một hồi lặn lội ông cứu được cô gái lên bờ.do trời lạnh quá,mọi người đưa ông và cô gái đi cấp cứu.rất nhiều nhà báo chen nhau hỏi ông.
- thưa bác,bác thật dũng cảm,xin bác hãy cho biết vì sao có rất nhiều trai tráng không dám nhảy xuống mà bác lại nhảy xuống cứu ạ..!!?
- ông già thở hổn hển nói: đù má thằng nào đạp tao xuống.
r0ng_bien_dai_ca1001
mod
mod
r0ng_bien_dai_ca1001

Bài gửiTiêu đề: cuoi trong gio h0c   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime22/7/2009, 3:12 pm

Trong giờ học av thầy hỏi tèo :

_Tèo ,em hãy cho thầy biết nếu có hai bạn đánh nhau trong lớp em sẽ làm jì?

_Tèo:dạ em sẽ nói "I CAN DO THEY CAN" ạ!

_Thầy:nghĩa là sao ?

_Tèo:dạ nghĩa là "ai can dzô đây can" ạ!

_Thầy:I'm pó chưng!
r0ng_bien_dai_ca1001
mod
mod
r0ng_bien_dai_ca1001

Bài gửiTiêu đề: Re: HAI ANH EM SONG SINH   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime22/7/2009, 3:12 pm

Trong lớp học:

AD ngồi thẩn thơ suy ngĩ...một hồi lâu...chợt thốt lên:"Bạch mã hoàng tử ơi anh ở đâu???..."

Bỗng nhiên cóa một TN đứng bật dậy... HAI ANH EM SONG SINH 65 HAI ANH EM SONG SINH 65 HAI ANH EM SONG SINH 65 2 tay vuốt ngực tự hào gê... HAI ANH EM SONG SINH Ngai HAI ANH EM SONG SINH Ngai

AD:ọc ọc... HAI ANH EM SONG SINH 60 HAI ANH EM SONG SINH 60 ông mà mà là Bạch mã hoàng tử áh... HAI ANH EM SONG SINH Buttkick HAI ANH EM SONG SINH Buttkick mắc oái woa'... HAI ANH EM SONG SINH Ex29 HAI ANH EM SONG SINH Ex29

TN:ơ cái bà nì ngộ ngê...tui ngứa dzú nên tui gãy hok được sao???... HAI ANH EM SONG SINH 21 HAI ANH EM SONG SINH 21

Nhớ bình chọn choa mình nhoa... HAI ANH EM SONG SINH Clapping HAI ANH EM SONG SINH Clapping HAI ANH EM SONG SINH Clapping
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HAI ANH EM SONG SINH   HAI ANH EM SONG SINH Icon_minitime

HAI ANH EM SONG SINH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nữ sinh bốc lửa với hip hop
» tho chon loc vui
» nữ sinh xăm mình nè !!!!
» de thi tot nghiep mon sinh
» sinh vien 001